Author: h***n
Date:
Review: Haven't tried it yet but am going to use it looks good though
Price: 53.600₫
Original Price: 89.000₫
| Texture | Serum |
| Style Type | Centella Asiatica |
| Ingredients Attributes | Alcohol-Free |
| Skin Type | All Skin Types |
| Benefits | Alcohol-Free |
| Effect | Moisturizing |
| Chiều dài | 3.6 cm |
| Chiều rộng | 3.6 cm |
| Chiều cao | 10.5 cm |
| Trọng lượng tịnh | 30 g |
| SKU | sb260228152334382351621 |
Brand Name: SlowSunday
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SlowSunday-sc-0145821509.html
About: Các mặt hàng thiết yếu được chọn lọc và cao cấp được làm từ các loại vải bền vững và cấp thực phẩm, tập trung vào chất lượng.
Quality: 5481741 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: h***n
Date:
Review: Haven't tried it yet but am going to use it looks good though
Author: k***x
Date:
Review: No me causó irritación y su textura es ligera
Author: A***a
Date:
Review: Súper bueno! Hidrata muchísimo y deja una textura muy bonita en la piel
Author: j***0
Date:
Review: Primeira vez que compro o serum parece bom, mas ainda é cedo para chegar a uma conclusão. Se for realmente bom comprarei novamente.
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm